2560 Leon Guinto Street

Singalong, Malate, Manila

Philippines

632-8567-7686

632-8559-7593

Scholasticans nagwagi sa APPSAM 2019

October 30,2019

Piling mag-aaral mula sa Mababang Paaralan ng St. Scholastica’s College, Manila, humakot ng parangal mula sa ginanap na APPSAM’s (Association of Philippine Private Schools Administrators and Mentors) 9th National Children’s Leadership Assembly and Talent Fair noong Oktubre 3-5, 2019 sa Teachers’ Camp, Baguio City. 

Dalawampung paaralan mula sa iba’t ibang panig ng Pilipinas ang tumugon sa temang “Let’s Do Great Things Together for Nation Building”. Bukod sa mga iba’t ibang patimpalak, nagbahagi ng talumpati ang mga panauhing tagapagsalita upang mahikayat ang mga delegadong mag-aaral na isabuhay ang tema ngayong taon. 

Ang mga parangal na nakamit mula sa iba’t ibang patimpalak ay ang mga sumusunod: 

CHAMPION

SCIENCE QUIZ BEE – Elisha Therese Marasigan
GENERAL INFORMATION – Maria Rhianna Niesha Baranda
VOCAL SOLO – Khaloula Dyan Del Prado
SABAYANG PAGBIGKAS – Sofia Agito, Kathleen Denise Castro, Ina Mirelle Chua, Rheyn Khrieztine Dela Peña, Naomi Heart Espiritu, Princes Mary Willjenn Esto, Ma. Gwyneth Fragante, Gabrielle Louise Gacus, Breeana Gamboa, Lara Sofia Hernandez, Julia Ryeanne Janeo, Riyanna Krisha Lacson, Sephora Mendoza, Alyanna Louise Mercado, Martina Khloe Parallag, Angel Antonia Santiago, Rose Mariel Tan Seng, Bianca Nicolette Tapia 

2nd PLACE

INTERPRETATIVE READING – Isabela Mirasol Icasas
BIGLAANG TALUMPATIAN – Chorlinn Mae Endaya
MADAMDAMING PAGBASA – Khaloula Dyan Del Prado
PAGSULAT NG SANAYSAY – Chorlinn Mae Endaya
PROJECT MAKING – Yselle Marie Castro, Antonella Marie Suarez, Daphne Jane Villaver
MS. APPSAM PERSONALITY – Venice Margarette Callao (1st Runner Up)

3rd PLACE

MATH QUIZ BEE – Alyssa Breanna Canillas
EXTEMPORANEOUS SPEECH – Sophia Marie Gan Lim
SPELLING QUIZ BEE – Breeana Gamboa
POSTER MAKING –  Beatrice Moani Baraquero
VOCAL DUET – Alessandra Monique Aguilar & Mackenzie Jo Garcia
FOLK DANCE – Bettina Star Buenaventura, Ameerah Chrischel Cosio, Amelia Ysabella De Guzman, Valeen Mikhaela Ermita, Princes Mary Willjenn Esto, Lara Sofia Hernandez, Renemicaela Kristin Nuguid, Martina Khloe Parallag, Maria Yashodhara Teehankee

4th Place – PAGSULAT NG SANAYSAY – Kathleen Denise Castro

5th Place – POETRY WRITING –  Ma. Victoria Ysabel Singson

7th Place – PAGSULAT NG SANAYSAY – Ma. Gwyneth Fragante

FINALISTS

RECITATION – Martina Khloe Parallag
PAGBIGKAS NG TULA – Bernice Xabrina Perez

 

isinulat ni Chorlin Mae Endaya, Grade 6 – St. Berno